| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kva ถึง 200kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 22kva ถึง 220kva |
| ปัจจุบัน | 50A ถึง 500A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลโฟตอน โลโวล |
| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| พลังงานระดับ | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 22KW / 28 เควีเอ |
| เครื่องยนต์ | ฟอนตัน / โลโวล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110/6020/7220/7320 |
| พลังการออก | 1250KVA / 1000KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| เบอร์เฟส | 3 |
|---|---|
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| รุ่นเครื่อง | เอฟพีที ไอเวโก/C13 |
| โครงสร้าง Genset | เงียบ |
| ชั้นฉนวน | ชม |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | ยางดง |
| พลังงานระดับ | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 87A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์คัมมินส์ |
| ชนิด | protable |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 178FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| แผงควบคุม | ดิจิตอลหรือมิเตอร์ธรรมดา |
| วิธีการระบายความร้อน | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |