| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 40 ฟุต คอนเทนเนอร์ canopy |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | คัมมินส์ KTA38-G5 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ดเดิม |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| ถังน้ำมัน | 1000L |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25KVA / 20 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 36A |
| โวลเตชั่น | 220/380V,230/240V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์คัมมินส์ / 4B3.9-G1 |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/6.2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188F |
| พลังงานระดับ | 20kva/16kw |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 22KVA/ /18KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cummins 4B3.9-G1 |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | ทะเลลึก / สมาร์ทเจน / ฮาร์ซีน |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kva ถึง 200kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 22kva ถึง 220kva |
| ปัจจุบัน | 50A ถึง 500A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลโฟตอน โลโวล |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 32kw/40kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 57.6ก |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4BT3.9-G1 |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7000W / 7000KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25-200กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | ริคาร์โด้ |