| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์เรย์วิน |
| อัตราพลังงาน | 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 186FAE |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ตัวเลือกการ |
| อัตราพลังงาน | 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| เครื่องยนต์ | PowerFriend 292F |
| แรงดันไฟฟ้า | 230/400 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เครื่องยนต์ | ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| พลังการออก | 80KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 25KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Output Power | 17KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Chinese FAWDE/ Xichai |
| Genset type | Open type, Silent type |
| พลังการออก | 12KW 15KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 22กิโลวัตต์ - 112กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |