| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| รุ่น | GP550CCS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| รุ่น | GP550CCS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / standby) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60HZ |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 กระบอกสูบ 4 เส้น, ระบายความร้อนด้วยอากาศ 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ | 7.0KW / 7.5kva |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย | 7.0KW / 7.5kva |
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% ไร้แปรงพร้อม AVR |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| กำลังไฟ | 7.0KW / 7.5kva |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% ไร้แปรงพร้อม AVR |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | ISO9001 / ISO14001 / CE |
| แบบ | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.8 |
| ดูดสูงสุด (m) | 8m |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| อัตรากำลัง | 7 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | 192F |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | แบรนด์ท้องถิ่นของจีน |
| ข้อมูลหลัก | 2 นิ้ว, 3 นิ้ว, 4 นิ้ว |
|---|---|
| การดูด | 50 ถึง 100 m³ |
| กำลังไฟ | 2.8, 4, 6.3KW |
| เครื่องยนต์ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |