| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| ประเภทแสง | ไฟโลหะ halide ขนาด 4X1000W |
|---|---|
| ชนิดเครื่องยนต์ | พลังงานดีเซล, 186FA ระบายความร้อนด้วยอากาศ, |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| ชนิด | protable |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 178FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| แผงควบคุม | ดิจิตอลหรือมิเตอร์ธรรมดา |
| วิธีการระบายความร้อน | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 6.6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ประเภทกระบอกสูบ | 1 สูบ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | สตาร์ทไฟฟ้า / สตาร์ทมือ |
| Power(Prime/Standby) | 17kw to 70kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 4 cylinder 4-stroke |
| Governor type | Mechanical / Electronic |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7.6 กิโลวัตต์ / 8.2 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 3000RPM / 3600RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | สูบ 1 จังหวะ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | ไฟฟ้า / มือเริ่มต้น |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 7.6KW / 8.2 KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ประเภทกระบอกสูบ | 1 สูบ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | สตาร์ทไฟฟ้า / สตาร์ทมือ |
| เพาเวอร์ เพาเวอร์ | 14KW 15.5 เควีเอ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ระบบสตาร์ท | สตาร์ทไฟฟ้า |
| กระบอกสูบ | สองกระบอก |
| รุ่น | PL-8000T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| เบอร์เฟส | 3 |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |