| อัตราพลังงาน | 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| เครื่องยนต์ | PowerFriend 292F |
| แรงดันไฟฟ้า | 230/400 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เครื่องยนต์ | ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , water cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7000W / 7000KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| Light type | 4X1000W / 4x400w metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W / 4x400w metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , water coled, Kubota |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled , |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |