| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังการออก | 50KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 26A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE 4 จังหวะ |
| แบบ | PD6500T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| ระบบระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 27A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |