| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| Power(Prime/Standby) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 27A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188FAE 4 stroke |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน | 7.5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 198FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kw ถึง 8kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 6.5KVA / 7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188FAE |
| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |