| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 23A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/6.2KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 188F |
| พลังงาน | 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน | 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 186/188 FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน (Standby) | 10KW / 12.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 สูบในสาย |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 กระบอกสูบ 4 เส้น, ระบายความร้อนด้วยอากาศ 4 จังหวะ |