| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20a |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะอากาศเย็น 1 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 23A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 4.5kva / 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| ชนิด | protable |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 178FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| แผงควบคุม | ดิจิตอลหรือมิเตอร์ธรรมดา |
| วิธีการระบายความร้อน | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA /5.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |