| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าประเภท / สแตนด์บาย) | Silent.type |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 19.57A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังขับ (Prime / Standby) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE / เครื่องยนต์จีน |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 3KVA / 3.3KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE เครื่องยนต์ทรงกระบอกขนาด 1 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 5A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KVA / 7.7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KVA / 7.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 24A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |