| พลังการออก | 20-80KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| พลังงาน | 5 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพ่วง เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ เครื่องกำเนิดไฟฟ้า เครื่องยนต์ | สแตมฟอร์ด |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | 8 ชั่วโมงเมื่อบรรทุก 100% |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| แบบ | PD12ST |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 10kva | แบบพกพา / กันเสียงเงียบ |
| รับประกันเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 10kva | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8kw / 8kva genset |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 32A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 198F, 1 สูบ, 4 จังหวะ, เครื่องยนต์ดีเซล |
| ประเภทเครื่องกําเนิด 10kva | แบบพกพา / ป้องกันเสียงเงียบ |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน / 1 ปี |
| ระบบสตาร์ท | 12 วอลต์ การเริ่มต้นไฟฟ้า |
| เฟส | เฟสเดียว |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| แอมป์ | 300 |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| แรงดันไฟฟ้า | 120/220/240 |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ระยะ | เฟสเดียว |
| จัดอันดับความถี่ (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (v) | 230 120/240 230 / 400v 277 / 480V (ขึ้นอยู่กับ) |
| กำลังขับ (kW) | 5.2 5.7 |
| พลังงานสูงสุด (kW) | 5.7 6.2 |
| หมายเลขเฟส | เฟสเดียวหรือสามเฟส |
| ประเภทเครื่องกําเนิด 10kva | แบบพกพา / ป้องกันเสียงเงียบ |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน / 1 ปี |
| ระบบสตาร์ท | สตาร์ทไฟฟ้า |
| เฟส | เฟสเดียว |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |