| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| รุ่น | GD10ET |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| เบอร์เฟส | 3 |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| Standby power | 6.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE , 1 cylinder Air cooled diesel engine |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92 เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ |
| Warranty | 1-2 Years |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Structure | Open/Silent/Container |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 8kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ประเภทกระบอกสูบ | 1 สูบ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | สตาร์ทไฟฟ้า / สตาร์ทมือ |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| พลังงาน | 5 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังการออก | 10KW/11KVA |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 292F |
| ไดชาร์จ | ทองแดง 100% ไร้แปรงถ่าน พร้อม AVR |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| ใบรับรอง | ISO9001/ISO14001/CE |