| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAGE 4 จังหวะ |
| Power(Prime/Standby) | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V88 , 2 cylinder diesel engine |
| พลังการออก | 5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่อง | 188FAE |
| ไดชาร์จ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Cooling System | Air/Water |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Fuel | Diesel |
| พลังงาน | 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Welding capacity | 30A-300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine 2 cylinder 4 stroke |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60HZ |
| ความจุการเชื่อม | 30A-300A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล 2V86 2 สูบ 4 จังหวะ |
| กำลังขับ (Prime / Standby) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE / เครื่องยนต์จีน |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, มอเตอร์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |