| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KVA / 7.7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | เชื้อเพลิงดีเซล 192FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V86 เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 27A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188F ระบายความร้อนด้วยอากาศดีเซล |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 11KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 สูบในแถว, 4 จังหวะ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6000W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลที่ระบายความร้อนด้วยอากาศ 188F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE กระบอกสูบ 4 จังหวะกำลังดีเซล 1 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 12.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 กระบอกสูบ 4 เส้น, ระบายความร้อนด้วยอากาศ 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20a |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | PowerFriend 188FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 2.7KW / 3kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 6A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178F |