| Power(Prime/Standby) | 6KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE, 1 สูบเครื่องยนต์ดีเซล |
| Power(Prime/Standby) | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7kw / 7kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 32A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192F, 1 สูบ 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าแบบพกพา / Homeuse |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | PowerFriend / 188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| Power(Prime/Standby) | 4.5KVA /4.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186FAE |
| Genset type | Open type, Silent type |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7000W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE, เฟสเดียว, 4 จังหวะ, พลังงานดีเซล |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7000W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE, เฟสเดียว, 4 จังหวะ, พลังงานดีเซล |
| ประเภทเครื่องยนต์ | 186FAE |
|---|---|
| พลังพิเศษ | 5.2KW 5.7KVA |
| Genset Model | PD7500ES |
| พลังงานขณะสแตนด์บาย | 5.7KW 6.2KVA |
| ประเภทโครงสร้าง | สูบเดี่ยว 4 จังหวะฉีดตรง |