| รุ่น | GP413FWS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| รุ่น | GP55FWS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| Power(Prime/Standby) | 7KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 15A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 3KVA / 3.3KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KVA / 7.7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20a |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | PowerFriend / 192FAE |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน | 3kva ถึง 7kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน | 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 186/188 FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
|---|---|
| หมายเลขเฟส | เฟสเดียว |
| เบื่อ * จังหวะ | 86X72 |
| ปริมาณมล | 418 |
| ระบบหล่อลื่น | สาดแรงดัน |