| พลังงาน | 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | ชาวจีน |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| Output Power | 3KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 178F |
| Alternator | 100% copper |
| พลังการออก | 200kva 250kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 25 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | KOFO, FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 50กิโลวัตต์63กิโลวา |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| แบบ | PD6500T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| ระบบระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| พลังงาน (Standby) | 10KW / 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 42A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 สูบในสาย |
| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |
| พลังงานระดับ | 320kw/400kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 576A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (อิตาลี) |