| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 10kva | แบบเปิด |
|---|---|
| การประกัน | 12 เดือน / 1 ปี |
| ระบบเริ่มต้น | ไฟฟ้าเริ่มต้น |
| ระยะ | เฟสเดียว |
| วิธีการทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ชนิด | แบบเปิด |
|---|---|
| เครื่องยนต์แบรนด์ | เครื่องยนต์จีน |
| เวลารับประกัน | 12 เดือน / 1000 ชั่วโมง |
| วิธีเย็น | อากาศเย็น |
| ตัวควบคุม | ไฟฟ้าเริ่ม |
| Structure | Open/Silent/Container |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Export Markets | Global |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Warranty | 1-2 Years |
| Output Power | 20KW 25KVA |
|---|---|
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Weight | 6200kg |
| Installation Method | Fixed |
| Starting System | 12V DC Electric Start |
| Genset Type | Trailer Type |
|---|---|
| Installation Method | Fixed |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Output Power | 20KW 25KVA |
| Engine Brand | Doosan |
| Material | Steel |
|---|---|
| Weight | 6200kg |
| Output Power | 20KW 25KVA |
| Installation Method | Fixed |
| Start Method | Electric Motor |
| พลังงาน | 1.7kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690V ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 186F |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน | 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน | 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| Start Method | Electric Motor |
|---|---|
| Weight | 6200kg |
| Air Breaker | MCCB DLIXI 3 Pole Or 4 Pole |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Starting System | 12V DC Electric Start |