| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| นายกรัฐมนตรีพลังงาน | 4.5KW 5KVA |
| Genset Model | PD6500ES |
| พลังงานสแตนด์บาย | 5KW 5.5KVA |
| ชนิดเครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse genset |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | PowerFriend / 188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| รุ่น | GD10TS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8/1 |
| ชั้นฉนวน | ชม |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | IF188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| ขนาด | 20FT |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | MTU หรือ CUMMINS |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/เลอรี่ ซอมเมอร์/มาราธอน/เมคคาลเต้ |
| แผงควบคุม | ทะเลน้ำลึก |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ใบรับรอง | CE, ISO9001 |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ชนิด | อากาศเย็น |
| เสียงรบกวน (7) dB (A) | 88 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเชื่อม |