| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse genset |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | PowerFriend / 188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 186FAE |
| Genset type | Open type, Silent type |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5KW / 5.5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ 1 กระบอก |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | PowerFriend 188FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5KVA/5.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงาน | 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 186/188 FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 3KVA / 3kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 300A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V86 |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Chinese |
| Alternator | 100% copper |
| พลังงาน | 6kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังการออก | 40KW 55KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |