| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 22.7A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังการออก | 20kw 25kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW / 7.5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 22.7ก |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| พลังพิเศษ | 11 11.5 (Kw / Kva) |
| Genset Model | PD15ST |
| คุณสมบัติเครื่องยนต์ | 2 สูบ 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 292F |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| พลังพิเศษ | 12 12 (Kw / Kva) |
| Genset Model | PD15ST |
| คุณสมบัติเครื่องยนต์ | 2 สูบ 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 292F |