| Power(Prime/Standby) | 5000W/5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| นายกรัฐมนตรีพลังงาน | 11 11.5 (Kw / Kva) |
| Genset Model | PD15ST |
| คุณสมบัติเครื่องยนต์ | 2 สูบ 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 292F |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| พลังพิเศษ | 11kw 12kva |
| Genset Model | PD15ST3 |
| คุณสมบัติเครื่องยนต์ | 2 สูบ 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 292F |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8kw / 8kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 32A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 198F, 1 สูบ 4 จังหวะเครื่องยนต์ดีเซล |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 27ก |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |