| Engine Brand | Doosan |
|---|---|
| Start Method | Electric Motor |
| Starting System | 12V DC Electric Start |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Installation Method | Fixed |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| กำลังขับ (Prime / Standby) | 7KW / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE / เครื่องยนต์จีน |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงาน | 5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | ชาวจีน |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek สำหรับอุปกรณ์เสริม |
| พลังงาน | 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690V ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงาน | 5 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| Insulation Class | Class H |
|---|---|
| Induction | TC |
| Control Panel | Smartgen, Deepsea,ComAp |
| Output Type | AC Three Phase 220/380V 50/60Hz |
| Stamford Alternator | LVI634C |
| พลังงาน | 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7000 วัตต์ / 7000KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE |