| พลังงาน | 7kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | เลือกได้ 220v - 690v |
| เครื่องยนต์ | 198FAE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20a |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ | 7.0KW / 7.5kva |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย | 7.0KW / 7.5kva |
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% ไร้แปรงพร้อม AVR |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 36.9A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 192FB / PE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, มอเตอร์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v |
| เครื่องยนต์ | 292, มอเตอร์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | Silent.Open.รถพ่วง |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 5.0KW 5.5KVA |
| เครื่อง | 188FAGE |
| ประเภทโครงสร้าง | กระปุกเดียว ในแบบสี่จังหวะ |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| นายกรัฐมนตรีพลังงาน | 11/14 12/15 (Kw / Kva) |
| พลังงานสแตนด์บาย | 12/15 12.5 / 16 (Kw / Kva) |
| Genset Model | PD15ST3 |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 292F |
| ประเภทเครื่องกําเนิดมอเตอร์ 5kva | เครื่องปิดเสียงพกพา |
|---|---|
| เครื่องผลิตมอเตอร์ 5kva หลักฐาน | CE/ISO9001 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ามอเตอร์ 5kva สี | ความต้องการของลูกค้า |
| เครื่องผลิตมอเตอร์ 5kV การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ตัวเลือก | โลโก้ของลูกค้า |