| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความสามารถในการเชื่อม | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า portbale 8000w |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 32A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 198F กระบอกเดี่ยว 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6000W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลที่ระบายความร้อนด้วยอากาศ 188F |
| จัดอันดับความถี่ (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า (V) | 230 120/240 230/400v 277/480V ((ขึ้นอยู่กับ) |
| กำลังขับสูงสุด (KW) | 6/7 |
| กำลังสูงสุด (กิโลวัตต์) | 7.0/7.5 |
| เบอร์เฟส | เฟสเดียวหรือสามเฟส |
| แบบ | PD12EW |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5KVA /.5.5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล 186FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |